• Tsarin K, Ƙarshen Ƙarshen Tuck-gaba tare da akwatunan ƙurar ƙura
Shahararren tsari ne a cikin kwali na tattara takarda, don lebur ɗin sa da tsarinsa mai ƙarfi.
Sunan samfur | Akwatin Corrugated Launi | Sarrafa Surface | Zinariya Stamping, Matt Lamination |
Salon Akwatin | Akwatin Corrugated | Buga tambari | OEM |
Tsarin Material | Farin Allo + Takarda Lalacewa + Farin Allo | Asalin | Ningbo, Shanghai tashar jiragen ruwa |
Nau'in sarewa | E sarewa, B sarewa, C sarewa, BE sarewa | Misali | Karba |
Siffar | Rectangle | Lokacin Misali | 5-7 Kwanaki Aiki |
Launi | Launi na CMYK, Launin Pantone | Lokacin kasuwanci | FOB, CIF |
Bugawa | Buga na Kashe, Buga Flexo | Kunshin sufuri | Ta kartani, daure, pallets |
Nau'in | Akwatin Buga gefe guda ɗaya | Jirgin ruwa | Ta teku, iska, bayyanawa |
Yawanci, marufi na kwali yana dogara ne akan kyakkyawan siffarsa da kayan ado don haɓaka ƙawata kaya da haɓaka gasa na kaya. Domin galibi ana tantance siffa da tsarin zanen kwali ne ta hanyar sifofin kayan da aka lissafta, don haka salonsa da nau'insa suna da yawa, akwai rectangular, square, multilateral, carton na musamman, siliki, da sauransu, amma tsarin kera shi ne. m iri ɗaya, wato, zaɓi na kayan - zane ICONS - masana'anta samfuri - stamping - roba akwatin.
♦ Gilashin takarda
Ana yin takarda mai ƙyalƙyali da takarda mai rataye da takarda ƙwanƙwasa da aka yi ta hanyar sarrafa katako da allo.
gabaɗaya ya kasu kashi ɗaya na katako da katako na katako guda biyu, gwargwadon girman katakon ya kasu zuwa: A, B, C, E, F iri biyar.
♦ Ƙarƙashin rarrabawa
♦ Amfani da aikace-aikace
Jirgin katako ya fara farawa a ƙarshen karni na 18. A cikin karni na 19, mutane sun gano cewa katako na katako ba kawai haske ba ne, aiki mai karfi, farashin ya fi rahusa fiye da kayan yau da kullum, kuma tsarin samarwa yana da sauƙi, ana amfani da shi sosai. Haka kuma, kwali da aka ƙera ba abu ne kawai da za a iya sake yin amfani da shi ba kuma abin da ke da alaƙa da muhalli wanda ya ƙunshi zaruruwan itace waɗanda za a iya lalata su ta hanyar aikin halitta, amma kuma ana iya sake amfani da su ba tare da shafar aikin sa ba.
♦ Carton , Hard paper case
Karton shine samfuran marufi da aka fi amfani da su. Dangane da kayan daban-daban, akwai kwalayen katako, akwatunan kwali guda ɗaya, da sauransu, tare da ƙayyadaddun bayanai da samfura daban-daban.
Za'a iya daidaita tsarin katako bisa ga buƙatun abokin ciniki. Tsarin gama gari sune: tsarin nau'in murfin, tsarin nau'in girgiza, nau'in nau'in taga, tsarin nau'in aljihun tebur, tsarin nau'in nau'in, tsarin nau'in nuni, tsarin rufaffiyar, tsarin nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i da sauransu
♦ Maganin Sama
• Lamination mai sheki, Matte lamination
Laminating ne filastik fim mai rufi da m, da takarda a matsayin substrate buga al'amari, bayan roba abin nadi da dumama nadi matsa lamba tare, forming takarda-roba samfurin. An rufe shi da fim ɗin matte, yana cikin filin katin sunan an rufe shi da fim ɗin sanyi mai sanyi; Rufi fim, wani Layer na fim mai sheki a saman katin kasuwanci. Samfuran da aka rufe, saboda saman sa fiye da fim ɗin filastik na bakin ciki da bayyane, santsi da haske mai haske, launi mai hoto mafi haske, a lokaci guda suna taka rawar hana ruwa, lalata lalata, juriya, juriya da sauransu. kan.