Wannan kwalin takarda mai yadudduka B-lute ne, murfin saman ya cika, kuma kasan makullin kai ne. Waje da cikin akwatin duk baki ne, kalar bugawa ne, ba kalar kayan ba. An keɓance bugu, girman akwatin ya dogara da girman samfurin ku.
Sunan samfur | Akwatin marufi | Maganin Sama | Matte Lamination,zinariya stamping. |
Salon Akwatin | Akwatin samfur tare da hannu | Buga tambari | Logo na musamman |
Tsarin Material | 3 yadudduka corrugated allon. | Asalin | Ningbo City, China |
Nauyi | 32ECT, 44ECT, da dai sauransu. | Nau'in samfurin | Samfurin bugawa, ko babu bugu. |
Siffar | Rectangle | Misalin Lokacin Jagoranci | 2-5 kwanakin aiki |
Launi | CMYK | Lokacin Jagorancin Samfura | 12-15 na halitta kwanaki |
Yanayin bugawa | Bugawa Kashe | Kunshin sufuri | Katin fitarwa na yau da kullun |
Nau'in | Akwatin bugawa mai gefe biyu | MOQ | 2,000 PCS |
Wadannan cikakkun bayanaiana amfani da su don nuna ingancin, kamar kayan aiki, bugu da jiyya na saman.
Har ila yau, an san shi da katakon katako. An yi shi da aƙalla takarda ƙwanƙwasa ɗaya da takarda guda ɗaya na takarda (wanda kuma ake kira akwatin akwatin), wanda yana da kyaun elasticity da extensibility. Ana amfani da shi musamman wajen kera kwali, sanwici mai kwali da sauran kayan marufi don kaya masu rauni. Babban amfani da ƙasa ciyawar ɓangaren litattafan almara da takarda sharar gida ta hanyar juzu'a, wanda aka yi kama da kwali na asali, sannan bayan aikin injiniya an yi birgima a cikin corrugated, sa'an nan kuma a kan saman sa tare da sodium silicate da sauran manne da akwatin allo.
Ana amfani da waɗannan nau'in akwatin don tunani, ana iya tsara shi kuma.
Da fatan za a tuntuɓi sabis na abokin ciniki don ƙarin bayani.
Amsar ku na waɗannan tambayoyin za su taimaka mana bayar da shawarar fakitin da ya fi dacewa.
A cikin kasuwan da ke da matukar fa'ida a yau, marufi na samfur yana taka muhimmiyar rawa wajen jawo abokan ciniki da barin abin burgewa. Ningbo Hexing Packaging ya fahimci mahimmancin marufi a cikin hoton alama kuma yana ba da mafita da aka ƙera don saduwa da buƙatun kowane abokin ciniki. Ko kuna neman zaɓin marufi na yanayi, ƙira mai ɗaukar ido, ko kwalaye masu ƙarfi don kare samfuran ku yayin jigilar kaya, ƙwarewar kamfani da cikakkun sabis na iya biyan bukatunku.
Yana mai da hankali kan ƙirƙirar fakitin akwatin launi na musamman don abokan ciniki, wanda ba kawai ya dace da bukatun aikin sufuri da nuni ba, amma kuma yana haɓaka siffar samfurin. Kamfanin yana ba da ƙirar tsari kyauta, bugu da nau'in rubutu, jiyya a saman, yanke mutuwa, gluing akwatin da sauran cikakkun ayyuka. Tare da kyakkyawar fahimtar buƙatun buƙatun buƙatun na masana'antar kayan aikin gida, Hexing Packaging yana tabbatar da cewa fakitin jigilar jigilar launi daidai ne, da sauri da daidaitawa, yana nuna fasalulluka na samfur kuma a ƙarshe yana haɓaka sha'awar kasuwa.
Surface Jiyya don tunani